Fan Fan Centrifugal
-
DF jerin masu ba da iska na centrifugal
Halayen samfur 1. Bayyanar ƙirar iska: 2. Tufafi na yau da kullun da siffofin shigarwa na mai hura iska kamar zane yana nuna: 3.Matsala yakamata yayi aiki a cikin yanayin iskar gas, wanda iska bata ɗauke da iskar gas mai yawa; ba ya ƙunshi iskar gas, gas ɗin alkalinity, da gas mai ƙonewa; ƙurar ƙwayar ƙura ba ta fi girma ba a ƙarƙashin 150mg/m3. 4.Anyi samfurin da faranti masu inganci na ƙarfe, sannan mayafin fesa electrostatic shima shi ... -
DT-E Series Centrifugal Ventilator
Bayani na samfurin iska ila tor: 2.DT jerin iskar numfashi shine, kuma tuƙin shine watsa V-bel. Ana amfani da madaidaicin madaidaicin madaidaicin madaidaiciya a cikin samfurin, yana haɓaka lokacin gudanawar rashin fashewa. Hakanan, V-bel nau'in V-bel ne mai ƙarfi, madaidaicin mazugin bel ɗin yana gyarawa ta hanyar mazugi yana shimfida matsattsun tsari; daidaitawa da shigarwa suna da matukar dacewa. 3. Mai hura iska yana tare da madaidaicin madaidaiciyar madaidaiciya kuma firam yana tsaye don sakawa, ana iya raba shi zuwa DT si ... -
KF jerin masu ba da iska na centrifugal
Halayen samfur 1. Bayyanar ƙirar iska: 2. Na'urar tuƙi da nau'ikan shigarwa na injin iska kamar ginshiƙi yana nuna : 3.Anyi samfurin da faranti na ƙarfe mai inganci, sannan mayafin fesa electrostatic.Spare sassa sun mutu-kafa. Ana yin taro na ƙarshe akan layin taro. Ana samar da manyan pars ta ƙwaƙƙwaran fasaha, kamar su walƙiya mai ruɓewa, ƙaramin sikeli, riveting TOX da dai sauransu. Suna sanya iska busa ... -
LTB Series Forward-curved Blade Biyu-inlet Belt-driven Centrifugal Fan
LTB jerin gaba mai sau biyu mai shigar da bel ɗin da ke jagorantar fan ɗin centrifugal yana ɗaukar abin hawa na gaba tare da bel. Motar tana waje da ƙararrakin kuma tana jan motsin fan don juyawa ta hanyar bel ɗin da aka kora.
-
LTBH Series Baya-mai lankwasa Blade Mai shigar da Ƙarfafawa mai ɗamarar Belt
Jerin LTBH baya mai sau biyu mai shigar da bel ɗin da ke jagorantar fan ɗin centrifugal yana ɗaukar abin hawa na baya tare da bel. Motar tana waje da ƙararrakin kuma tana jan motsin fan don juyawa ta hanyar bel ɗin da aka kora. Matsakaicin watsawar da ya dace na iya sanya ƙimar aikin fan ɗin ya dace da yanayin aikin da ake buƙata da kyau, inganta ingantaccen aikin naúrar, da cimma manufar ceton makamashi da kariyar muhalli.
-
LTBM Series Fuskar mai lankwasa Blade mai sau biyu-fan Belt-driven Fan Centrifugal
Jerin LTBM ninki biyu mai juyawa na gaba mai amfani da madaidaiciyar madaidaiciyar fan yana kunshe da haɗin wuta mai haɗawa da matsi guda biyu na magoya bayan centrifugal guda biyu, tare da injin guda ɗaya da ake amfani da shi don fitar da samfura biyu na masu shigowa ta cikin bel ɗin a lokaci guda. Tsarin yana rage ƙarar injin gabaɗaya kuma yana iya samun babban ƙarar iska a cikin ƙaramin sararin shigarwa.