LTZ jerin gaba-mai lankwasa ruwa mai sau biyu mai shigar da shaft wanda ke jagorantar fan na centrifugal yana ɗaukar madaidaicin mai haɗa kai tsaye tare da motar da ke waje ta cikin dogon shaft. Iskar tana shiga daga bangarorin biyu lokaci guda. Tsarin yana da sauƙi kuma abin dogaro. A lokaci guda, an rage juriya a mashigar fan, kuma ƙimar ƙimar da aka ƙera da ƙimar fan ɗin ta ƙaru.
Girman Ruwa
5.91 ~ 15.74inches (150mm ~ 400mm)
Daidaitaccen Yanayin Aiki
Gudun iska: min 178.5 CFM ~ max 9,817.5 CFM (300 m3/h ~ 16,500 m3/h, 10,594.40 ft³/h ~ 58,2692.13 ft³/h)
Matsalar tsaye: 0.36 ~ 4.012 inci wg (90 ~ 1,000 pa)
Wannan jerin shine don kula da manyan iskar iska a cikin ƙarancin gudu azaman ɓangaren tsarin sanyaya iska. Ana amfani da wannan nau'in mai lanƙwasa na magoya baya a cikin kayan aikin iska, waɗanda ke buƙatar ƙarancin matsin lamba kuma wannan jerin na iya daidaitawa. Yana iya ba da isasshen iska ga kowane nau'in kasuwanci da gine -gine na gida, shuke -shuke, yin sarrafa iska ta samar da iskar da iskar shaye -shaye a cikin aikin aiki a matsayin mai kula da iska, samar da isasshen iska kuma yana taimakawa ci gaba da kasancewa cikin yanayi mai daɗi a cikin gonar dabbobi.
Irin su LTZ250M-4 fan mai jujjuyawa ne mai jujjuyawar ruwa mai jujjuyawa mai jujjuyawa biyu, madaidaicin ruwa 250mm tare da matsakaicin faɗin, sandunan mota 4.
Wannan fan yana amfani da dogon shaft don haɗa motar da bututu kai tsaye kuma yana da mashiga biyu daga ɓangarorin biyu. Jagoran juyawa na musamman.
*** Tsohuwar juzu'in juzu'in magoya bayan mu na centrifugal shine CW. Idan masu amfani suna son alƙawura daban -daban na juyawa, dole ne su nuna a sarari a lokacin yin oda. ***
Akwai don amfani da wayar hannu tare da rukunin baturi ko wasu hanyoyin samar da wutar lantarki;
Game da Wutar Lantarki & Yanayin Sauri
Ƙarfin wutar lantarki kashi ɗaya, kashi uku, ƙarfin wutar lantarki na DC, ƙarfin lantarki da mitar da aka ƙera;
Ana samun hanyoyin saurin saurin gudu guda ɗaya, saurin sau biyu, saurin gudu uku da ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan tsari.
Yadda Za a Zaɓi Kanfigareshan?
Muna da software don taimakawa masu amfani zaɓin sanyi. Da fatan za a tuntuɓi don tallafin fasaha.
Lokacin yin oda, da fatan za a nuna samfurin fan, fom ɗin shigarwa, ƙimar kwarara, matsin lamba, takardar galvanized, flange outlet na iska da sauran buƙatu na musamman.
Haɗi zuwa Bidiyo
Game da Shigar da tushe, rotor, wheel; Ayyuka a filin wasa.